Bơm chìm nước thải cánh cắt Maro 100WC70-15-5.5 7.5HP 5.5KW
Xuất xứ: CHINNA
Model: 100WC70-15-5.5
Nhà sản xuất: MARO - CHINA
Giá: 19.240.000 VNĐ
(Đã bao gồm VAT)
Tình trạng: Còn hàng
Chi tiết sản phẩm
Bơm chìm nước thải cánh cắt Maro 100WC70-15-5.5 7.5HP 5.5KW sở hữu công suất 5.5KW (7.5HP), điện áp 3 pha 380V, cột áp tối đa đạt 29 mét và lưu lượng nước cực đại lên đến 90 m3/h với họng xả 100mm.
Đặc điểm kỹ thuật Thông số chi tiết
Model sản phẩm 100WC70-15-5.5
Công suất động cơ 7.5HP - 5.5KW
Lưu lượng tối đa 90 m3/h
Cột áp tối đa 29 mét
Đường kính họng xả 100 mm
Nguồn điện sử dụng 3 pha - 380V - 50Hz